Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
T10 mới có thông báo tuyển thì chắc sau Tết mới tiến hành, 150 ct chứ có như HN 30 ct đâu mà nhanh đc nên mấy bạn cứ yên tâm đê, nộp hồ sơ ngành rồi thì còn nhiều hi vọng lắm Very Happy

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
lam90 đã viết:
T10 mới có thông báo tuyển thì chắc sau Tết mới tiến hành, 150 ct chứ có như HN 30 ct đâu mà nhanh đc nên mấy bạn cứ yên tâm đê, nộp hồ sơ ngành rồi thì còn nhiều hi vọng lắm  Very Happy

Bác ở HN hay HCM thế vào chưa?

more_horiz
Mình cung nghe là sau tết nhưng không biết cụ thể là thánh mấy. Hồi hộp

more_horiz
Ai lập hội hóng quyết định đi, ai đang hóng thì vào điểm danh. mình thì cũng đang hóng từng phút từng giây đây !!!

more_horiz
Theo mình nghĩ thì bạn nào đã khám sức khoẻ + xác minh lí lịch thì hãy hi vọng có qd trước tết còn không thì các bác cứ chuẩn bị tinh thần mà ăn tết cho ngon lành, chứ đừng hi vọng cho tốn công mà lại ăn tết không ngon Very Happy

more_horiz
có trường hợp nào xmll + khám sức khoẻ rồi vẫn tạch k các bác nhỉ

more_horiz
DHXD đã viết:
có trường hợp nào xmll +  khám sức khoẻ rồi vẫn tạch k các bác nhỉ

theo qui trình ksk rồi mới xmll nha, mà trường hợp bị tạch ở mấy vòng này là khó xảy ra nha bạn,nếu đã ksk và xmll rồi mà vẫn bị tạch thì là chắc do bạn ko chịu góp gạo mà thôi Cười nhe răng

more_horiz
mình nghĩ góp gạo xong hết mới đc làm những cái này chứ .bạn làm xong 2 thủ tục này từ bao giờ vậy linhgia88 Cười nhe răng

more_horiz
Tohutieu đã viết:
Ai lập hội hóng quyết định đi, ai đang hóng thì vào điểm danh. mình thì cũng đang hóng từng phút từng giây đây !!!

Hình như diễn đàn không cho phép thành viên biết thông tin của nhau bác ơi Khóc rồi nè

Bác ở trên nói đúng, chưa ksk + xmll thì xác định sau tết đi cho khỏe.

more_horiz
mới ksk rồi k biết có nhận được qđ trước tết k ae ơi, lại sắp đại hội đảng nữa sợ ảnh hưởng tới tiến trình duyệt qđ quá, ae nào tham mưu cho vụ đại hội đảng sắp tới có ảnh hưởng tới việc xin vào nghành ko, giúp mình với sốt ruột quá

more_horiz
Bạn chàng trai cô đơn lúc nộp hs nghành bạn chưa nộp giấy khám suk khoe o bộ công an ha? Hay sao mà phải đi khám lại vậy. nộp thang 10/2015 lun ha bạn?

more_horiz
Có bác nào xin vào tổng cục 3 không ạ? Có mình nói chuyện tư vấn nhau xíu với các bác

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Xin chào các đc, cho mình hỏi co đc nào nộp hs đợt tháng 10 ở HCM giống mình k? Có đc nào nhận đươc quyết định hay goi điện đi phong vấn chưa? Mình vẫn chưa có tin tức gi hêt, 3 thánh rôi, lo quá các đc ạ!!! Hic. Cùng nhau chia sẻ cho bớt lo nhé các đc

Bác nộp cùng đợt với mình rồi. NDD của mình lo từ năm 2014 cơ nhưng đến đợt này mới xin được suất vì vậy mới nộp hồ sơ.
Tình hình là NDD báo năm nay tphcm phải thi tuyển chứ ko đc xét duyệt như mọi năm. Thành phố đang xin chỉ xét tuyển thôi chứ ko thì vì vậy bác cứ chờ đi nhé, xem thi tuyển hay xét duyệt thôi.
Chắc là phải qua tết âm mới triển khai và nhanh lắm phải tháng 3,4 gì may ra mới có tiến triển gì nên cứ đợi đi thôi Sad
Còn vụ nộp khám sức khoẻ lúc nộp hồ sơ rồi có khám lại nữa ko mình cũng ko rõ vì hôm ndd dẫn đi khám có gặp ông giám đốc bệnh viện công an ổng làm kỹ lắm, tí nữa mình tạch vụ khám sức khoẻ, nếu chỉ khám chơi còn khám lại sao họ làm kỹ thế nhỉ.
Ah mà bác có đc ndd bào xác minh lý lịch gì chưa nhỉ

more_horiz
Chua bác ạ, chua xmll j ca? Thông tin thi tuyen đúng k bác? Neu xét thì ok, chứ nếu thi thì ndd có lo lót được không bác

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Chua bác ạ, chua xmll j ca? Thông tin thi tuyen đúng k bác? Neu xét thì ok, chứ nếu thi thì ndd có lo lót được không bác

Ko biết bác ơi, bác thử hỏi ndd của bác xem vụ thi tuyển đúng ko, năm nay mới có lần đầu vụ thi nên ndd cũng đang rối thông tin chẳng biết nếu thi thì thi kiểu gì và thi như thế nào nữa, bị động chờ ngoài trung ương triển khai rồi mới ứng phó Sad

more_horiz
changtraicodon241288 đã viết:
mới ksk rồi k biết có nhận được qđ trước tết k ae ơi, lại sắp đại hội đảng nữa sợ ảnh hưởng tới tiến trình duyệt qđ quá, ae nào tham mưu cho vụ đại hội đảng sắp tới có ảnh hưởng tới việc xin vào nghành ko, giúp mình với sốt ruột quá

Bạn khám sức khoẻ có thử tim thử máu gì ko bạn

more_horiz
Ndd của bác làm trong phòng tổ chức coing an luôn ha gaodendo? Neu mà làm phòng tổ chức thì chak thông tin la đúng rồi bác. Nếu thi chắc toi luôn bác. Chak ndd k lo dc vụ thi tuyển đâu.

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Ndd của bác làm trong phòng tổ chức coing an luôn ha gaodendo? Neu mà làm phòng tổ chức thì chak thông tin la đúng rồi bác. Nếu thi chắc toi luôn bác. Chak ndd k lo dc vụ thi tuyển đâu.

Mình cũng ko biết nữa vì hôm đó họ dẫn mình lên nộp hồ sơ thấy quen biết cả trên đó ngoài ra thì mình cũng gặp một người chuyên lo mấy vụ này họ cũng nói vụ thi này từ hồi tháng 10 cơ, giờ ndd lại nói nữa nên mình cũng tin vậy, mà đến giờ tphcm đã thấy động tĩnh gì đâu, mọi năm là xong hết rồi.
Mình nộp hồ sợ tháng 10 nhưng đã nhờ từ năm 2014 rồi, họ báo xin đc chỉ tiêu nên mới dẫn mình đi nộp hồ sơ nhưng giờ lại thấy ko chắc ăn rồi Sad

more_horiz
Thế ndd cua bác có bảo là thánh mấy thi không? Hay cứ chung chung là qua tết thi. Mà nghe bảo đang xin nên chưa chak la thi ma cug co thể la xét. Khô lứa 2015 nay qua

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Thế ndd cua bác có bảo là thánh mấy thi không? Hay cứ chung chung là qua tết thi. Mà nghe bảo đang xin nên chưa chak la thi ma cug co thể la xét. Khô lứa 2015 nay qua

Đang xin nhưng ngoài tổng cục chưa trả lời, giờ gần tết rồi chắc họ cũng ko làm gì nữa rồi, cứ chờ qua tết chắc mới bắt đầu triển khai, nhanh lắm chắc tháng 3 sẽ biết xét hay thi rồi chắc phải tháng 4,5 may ra mới vào => Cái này mình đoán vậy chứ cũng chẳng biết
Bác có fb ko add đi, có thông tin gì mới anh em báo nhau chứ giờ mình cũng mù thông tin cả.
Ah bác cho mình hỏi cái bác khám bên hải thượng lãn ông là vào kêu khám sức khỏe thôi hả hay có phải gặp giám đốc bệnh viện xin trước gì ko, có phải cái tờ giấy a4 mà màu tối tối đen đen ko

more_horiz
Face bac la gi, pm mình đi. Minh add luon. Vô nc chi biet them thông tin

more_horiz
Đúng r, tờ giấy tối màu ah. Vô kham xong nói khám nộp hồ sơ là được hết mà, k can giay gioi thieu gi dau, xong lên bac giam doc ca đống mộc rồi ký thôi bạn

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Đúng r, tờ giấy tối màu ah. Vô kham xong nói khám nộp hồ sơ là được hết mà, k can giay gioi thieu gi dau, xong lên bac giam doc ca đống mộc rồi ký thôi bạn

Cái đó khám thấy sơ sài quá, ko biết mấy bác khám có giấy giới thiệu người dẫn đi có thử máu, khám tim gì ko, mình nghe nói có mấy cái đó mà mình ko có.
Bác ib cho mình link fb đi mình add Sad

more_horiz
K thay kham nk tieu hay mau gi het. Minh pm roi

more_horiz
cobe6789 đã viết:
K thay kham nk tieu hay mau gi het. Minh pm roi

Đâu có tin nhắn nào đâu bác. Chờ mấy bác có giấy giới thiệu vào cmt xem mấy bác ấy khám có kiểm tra máu, nước tiểu gì ko Sad

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply