Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
CHẮC TOÀN TIN TỪ NDD THÔI MÀ, NGHE NHÀM LẮM R Very Happy

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Cảm giác chờ đợi khó chịu thật các bác ạ, e ở miền Nam, chỉ nghe người dẫn đường nói là tháng 4 có chỉ tiêu, nghe phong phanh là Hồ sơ của e đã được gửi ra Bộ, các bác thấy vậy có hợp lý không?

more_horiz
Kể cả đúng là có chỉ tiêu thì bao nhiêu đồng chí ở đây chắc chân mà có xuất chứ. Chẳng ăn thua

more_horiz
ndd mới đưa bộ lý lịch tự khai....

more_horiz
Mình đã khai xong lý lịch và nộp Hồ sơ cách đây 1 tháng, giờ vẫn chưa đi khám sức khoẻ, ko biết có tạch ko nữa!

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
Mình đã khai xong lý lịch và nộp Hồ sơ cách đây 1 tháng, giờ vẫn chưa đi khám sức khoẻ, ko biết có tạch ko nữa!

mình nộp bộ hồ sơ lý lịch tự khai của ngành + toàn bộ giấy tờ liên quan từ trước tết rồi. giờ đang đợi đi khám sức khỏe nữa. nói chung là vẫn phải chờ/

more_horiz
mình có chỉ tiêu đúng tên mình từ ngoài bộ về từ t12 mà mới làm hso ngành bữa tháng 3 đây bạn này

more_horiz
lâu quá ko tham gia diễn đàn, có bạn nào biết test tay nghề ngành CNTT như thế nào ko ??Sắp tới mình cbi test rồi mà lo wa Sad

more_horiz
nosooner đã viết:
lâu quá ko tham gia diễn đàn, có bạn nào biết test tay nghề ngành CNTT như thế nào ko ??Sắp tới mình cbi test rồi mà lo wa Sad

Mình cũng học CNTT. nhưng xin vào bên lái xe. hì. thích lái xe hơn

more_horiz
by tiktak1234 Today at 5:53 pm
mình có chỉ tiêu đúng tên mình từ ngoài bộ về từ t12 mà mới làm hso ngành bữa tháng 3 đây bạn này

Hồ sơ ngành khác Hồ sơ tự khai có màu xanh ko bạn?

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
by tiktak1234 Today at 5:53 pm

Hồ sơ ngành khác Hồ sơ tự khai có màu xanh ko bạn?

Hồ sơ ngành khác hồ sơ tự khai là sao bạn nhỉ? mình chưa hiểu lắm.hs của mình nhận màu xanh ghi là LÝ LỊCH TỰ KHAI (DÙNG CHO TUYỂN CHỌN NGƯỜI VÀO CAND) mẫu 1a-BCA(X13)-2014

more_horiz
CHo mình hỏi vụ khám sức khỏe có khó khăn không nhỉ, như là chiều cao...cái này có phụ thuộc vào ndd không nhỉ?

more_horiz
Mình vừa được gọi lên phòng tổ chức CS PCCC để nhận QĐ thủ tục thì mình đã làm xong cách đây 1 tháng hơn!

hồ sơ lý lịch phải nộp quyển có chữ lý lịch tự khai màu xanh. quyển phô tô màu đen hình như nghe bảo ko hợp lệ. thực tế thì chả bik sao nữa.

mình cũng vô tình được người bạn của bố thấy mình hiền thật thà nên giúp đỡ mình. mình cũng ko còn nhỏ gần 30 rồi . giờ có công việc vừa vào ngành vừa làm đúng chuyên môn thì rất là vui.

more_horiz
tokythuatdientu: bạn ơi, bạn xin vao pccc tỉnh nào vậy. Minh cũng xin một tỉnh mà chưa thấy gì. hic. Bạn inbox mình biết được ko

more_horiz
tokythuatdientu bạn xin pccc ở đâu vậy

more_horiz
Lên phòng tổ chức họ có hỏi j k bạn ( Phỏng vấn đấy)? Có thể cho mình biết đc không?

more_horiz
Đợt tháng 4 này có ai được gọi khám sức khoẻ hay thẩm tra gì chưa thế mọi người ơi?

more_horiz
chiensitre65 đã viết:
Đợt tháng 4 này có ai được gọi khám sức khoẻ hay thẩm tra gì chưa thế mọi người ơi?

mình đang đợi bạn ah. tình hình là chưa thấy gì. mình bên TC4

more_horiz
xvanminh đã viết:
chiensitre65 đã viết:

mình đang đợi bạn ah. tình hình là chưa thấy gì. mình bên TC4

cái tc4 chết tiệt này chả thấy gì cả
hào hứng cả ra

more_horiz
Mình xin phép không nói địa chỉ của mình. nếu như các bạn đợi lâu quá sốt ruột thì nên nhờ ndd hỏi thử xem tóm lại là tháng nào? mỗi tỉnh mỗi khác thì phải có thể chênh lệch thời gian!

mình đi làm tạm tuyển rồi vào đó thì các chú sẽ hướng dẫn công việc sẽ làm gì ai sẽ kèm cặp mình. riêng mình ngành điện tử nên cũng hơi khó vì ngành này mới dc giao chỉ tiêu tuyển về nên ko ai kèm mình cả mình chỉ dc giao các văn bản tiêu chuẩn để tham khảo rồi cần gì bổ sung cái đó.

more_horiz
vậy tỉnh bạn ở miền nào vậy,nói cho anh em biết tí

more_horiz
Mình tưởng tạm tuyển là kiểu đi tập huấn như kiểu đi bộ đội chứ. Sao có người kêu tạm tuyển phải đợi đủ người để mở lớp gì nhỉ

more_horiz
221091 đã viết:
Mình tưởng tạm tuyển là kiểu đi tập huấn như kiểu đi bộ đội chứ. Sao có người kêu tạm tuyển phải đợi đủ người để mở lớp gì nhỉ

phải vài chục ng mới đc mở lớp bác ạ, học trên HN hoặc tỉnh khác nếu tỉnh mình quá ít ng ngoài ngành vào Cười nhe răng

Được sửa bởi 854223 ngày Wed Apr 08, 2015 3:38 pm; sửa lần 1.

more_horiz
221091 đã viết:

Tạm tuyển khác mà đi học nghiệp vụ lại khác.tạm tuyển là vào làm việc tại nơi mình xin vào làm trong 6thang đó chưa đc đeo quân hàm.còn học nghiệp vụ 6 tháng là sau khi vào chính thức (sau 6th tạm tuyển) sẽ đi học nghiệp vụ CA cho ngành ngoài,knao tập trung đủ quân số từ các đơn vị khác nhau gộp lại,sẽ mở lớp.

more_horiz
kythuatdiendientu đã viết:
Mình xin phép không nói địa chỉ của mình. nếu như các bạn đợi lâu quá sốt ruột thì nên nhờ ndd hỏi thử xem tóm lại là tháng nào? mỗi tỉnh mỗi khác thì phải có thể chênh lệch thời gian!

mình đi làm tạm tuyển rồi vào đó thì các chú sẽ hướng dẫn công việc sẽ làm gì ai sẽ kèm cặp mình. riêng mình ngành điện tử nên cũng hơi khó vì ngành này mới dc giao chỉ tiêu tuyển về nên ko ai kèm mình cả mình chỉ dc giao các văn bản tiêu chuẩn để tham khảo rồi cần gì bổ sung cái đó.

Vào đó sẽ có người hướng dẫn mình công việc cụ thể hả b, mình cũng đang đợi.Đang lo vào đấy chưa biết làm gì cả lại lơ ngơ

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply