Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
minhnguyen đã viết:
kythuatdiendientu đã viết:
Mình xin phép không nói địa chỉ của mình. nếu như các bạn đợi lâu quá sốt ruột thì nên nhờ ndd hỏi thử xem tóm lại là tháng nào? mỗi tỉnh mỗi khác thì phải có thể chênh lệch thời gian!

mình đi làm tạm tuyển rồi vào đó thì các chú sẽ hướng dẫn công việc sẽ làm gì ai sẽ kèm cặp mình. riêng mình ngành điện tử nên cũng hơi khó vì ngành này mới dc giao chỉ tiêu tuyển về nên ko ai kèm mình cả mình chỉ dc giao các văn bản tiêu chuẩn để tham khảo rồi cần gì bổ sung cái đó.

Vào đó sẽ có người hướng dẫn mình công việc cụ thể hả b, mình cũng đang đợi.Đang lo vào đấy chưa biết làm gì cả lại lơ ngơ

Có người hướng dẫn mình bạn ạ.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
phongbui đã viết:
thông báo ae đã có chỉ tiêuủi vui quá
tuần sau hoàn thiên nốt thủ tục thui

Hết tuần rồi đấy. Có gì mới không đồng chí? Hay lại ndd nói thôi vậy Sad

more_horiz
Very Happy Tôi chẳng thấy gì cả. Nộp hồ sơ trước tết mà giờ chưa thấy xác minh cũng chưa thấy khám sức khoẻ. Các đồng chí khác có động tĩnh gì không vậy

more_horiz
toàn tin từ ndd thôi mà, làm gì đã ai có gì đâu Cười ngoát miệng

more_horiz
chiensitre65 đã viết:
phongbui đã viết:

hôm đấy là 1-4 mà bạn
hi Xin chào
chứ minh làm hso li lịch từ năm ngoái rùi mà đã được điều tra đâu
mà cái lí lịch màu đen như phôt ý thấy có bạn bảo ko hợp lệ nên cũng hơi lo

more_horiz
phongbui đã viết:
chiensitre65 đã viết:
phongbui đã viết:

hôm đấy là 1-4 mà bạn
hi Xin chào
chứ minh làm hso li lịch từ năm ngoái rùi mà đã được điều tra đâu
mà cái lí lịch màu đen như phôt ý thấy có bạn bảo ko hợp lệ nên cũng hơi lo

hồ sơ đen thì ko hi vọng gì rồi......

more_horiz
Thế ngay từ đầu phải là hồ sơ màu luôn à bạn? hay hồ sơ trắng trước rồi khi nào người ta gọi thay lại hồ sơ màu thì mới được điều tra này nọ?

more_horiz
Mọi người cho em hỏi là như thế này, có nơi nào công an nhận ngành ngoài vào mà làm theo quy trình nhận quyết định tạm tuyển 6 tháng xong xong rồi mới làm hồ sơ ngành khám sức khỏe ko ạ.

Được sửa bởi thitbobam007 ngày Fri Apr 10, 2015 10:16 pm; sửa lần 1.

more_horiz
không có đâu bạn ơi phải khám sức khỏe làm lý lịch rồi mới tạm tuyển

more_horiz
Có đwn vị nào ngoại lệ ko bạn, hay đây là chính sách mới khi tuyển vào ko bạn

more_horiz
thitbobam007 đã viết:
Có đwn vị nào ngoại lệ ko bạn, hay đây là chính sách mới khi tuyển vào ko bạn

tuyệt đối ko có chỗ nào b nhé......

more_horiz
chiensitre65 đã viết:
Thế ngay từ đầu phải là hồ sơ màu luôn à bạn? hay hồ sơ trắng trước rồi khi nào người ta gọi thay lại hồ sơ màu thì mới được điều tra này nọ?

hồ sơ màu xanh thì khả năng mới cao b ạ, vì khi đó hồ sơ gần như đạt yêu cầu r, họ chỉ việc thẩm tra và ksk thôi. còn màu đen là photo từ cái đó ra, có tác dụng như là xếp chỗ thôi, đến bao giờ có chỉ tiêu nếu chẳng may ai ko muốn vào nữa thì cố nhét vào để bên trên xem xét Cười nhe răng

more_horiz
bạn nào biết ở đà nẵng capt hoặc pccc có tuyển tháng mấy thì cho biết với

more_horiz
khám sức khỏe mà bị viêm họng có bị loại k mọi người hey. e thấy trong quy định hình như k đc á

more_horiz
viêm họng làm sao bị loại được, đừng mắc hiv, viêm gan và bệnh truyền nhiễm là ok.

more_horiz
có ai biết thit rình độchuyên môn bên csmt thi những gì vậy k ạk

more_horiz
tiktak1234 đã viết:
có ai biết thit rình độchuyên môn bên csmt thi những gì vậy k ạk

đợt vừa rồi bên mình có tuyển 2 thành viên tốt nghiệp môi trường từ ĐH CN HCM nhưng lại ko phân bổ về phòng nên chả bik sẽ làm gì. nhưng chắc cũng sẽ đi kiểm tra mấy cái môi trường phòng cháy thôi!

more_horiz
kythuatdiendientu ơi! Bạn lên phòng tổ chức người ta hỏi những j thế... Chia sẻ cho mình biết với đc không?

more_horiz
theanhnd90 đã viết:
kythuatdiendientu ơi! Bạn lên phòng tổ chức người ta hỏi những j thế... Chia sẻ cho mình biết với đc không?

bạn đừng lo lắng quá. cứ bình thường đi. họ cũng ko hỏi gì đâu. quan trọng là bạn được họ gọi lên thì phần % bạn đã dc nhận vào khá cao rồi.

more_horiz
Nhìn anh,em trên diễn đàn đều đang trong trạng thái rất hào hứng, rất mệt mỏi vì chờ đợi. Mình cũng vậy, NDD ''Hứa thật nhiều và thất hứa cũng thật nhiều''. Giờ muốn Goodbye luôn. Gần 1 năm rồi TCX. Cười nhe răng

more_horiz
2 hôm trước nghe các chú dưới quê kể có 2 người công an về quê mình hỏi thăm hàng xóm để xác minh lý lịch, còn nói là để hợp thức hóa thôi! Không biết sao nữa cả nhà ơi, lo quá!

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
2 hôm trước nghe các chú dưới quê kể có 2 người công an về quê mình hỏi thăm hàng xóm để xác minh lý lịch, còn nói là để hợp thức hóa thôi! Không biết sao nữa cả nhà ơi, lo quá!

vậy là tiến được 1 bước dài rồi đấy bác, vui lên đi Cười nhe răng

more_horiz
Nhưng vẫn chưa kêu đi khám sức khoẻ nữa, mấy ngày nay mấy anh công an gọi điện liên tục hỏi về hộ khẩu ngoại, rồi gia đình này nọ. Hồi hộp và không biết họ đang mầm gì nữa?

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
Nhưng vẫn chưa kêu đi khám sức khoẻ nữa, mấy ngày nay mấy anh công an gọi điện liên tục hỏi về hộ khẩu ngoại, rồi gia đình này nọ. Hồi hộp và không biết họ đang mầm gì nữa?

cứ từ từ, nếu đợt này ok thì t5 - t6 sẽ tiến hành rồi t7 vào làm, ko thì phải đợi đợt t12 nữa. Very Happy

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply