Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Có bác nào ngoài ngành còn xin được vào TC k?
Nghe nói từ giờ không tuyển ngoài ngành vào bộ nữa, về tỉnh may ra còn đc.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
chiensitre07 đã viết:

Mình xin vào TC đây bạn.

more_horiz
daokhacminh1990 đã viết:
chiensitre07 đã viết:

Mình xin vào TC đây bạn.

Bạn xin TC mấy? Mình có thông tin là Bộ trưởng không ký quyết định tuyển ngoài ngành vào nữa đâu.
Giờ bác nào mà còn chưa có dấu hiệu gì thì thôi xác định nghỉ, tìm việc khác mà làm đi.

more_horiz
chiensitre07 đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
chiensitre07 đã viết:

Mình xin vào TC đây bạn.

Bạn xin TC mấy? Mình có thông tin là Bộ trưởng không ký quyết định tuyển ngoài ngành vào nữa đâu.
Giờ bác nào mà còn chưa có dấu hiệu gì thì thôi xác định nghỉ, tìm việc khác mà làm đi.

tớ xin vào tc3 ấy ạ

more_horiz
Nếu là TC 3 chắc xin vào 1 X hoặc T ít liên quan đếnnchuyên ngành, chuyên môn công an

more_horiz
Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!! on Sat Mar 21, 2015 12:34 pm
Năm nay là năm cuối tuyển nghành ngoài. Các bạn xem xét. Lần này ko dc thì chuyển hướng còn kịp. Tất cả chỉ tiêu đã đến các Tổng và tỉnh.

Hôm đó tớ đã biết tin này rồi bạn chiensitre07 rồi bạn ạ. Trước đó 1 vài ngày gì đó là công văn về nội dung là thế.

more_horiz
Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!! on Sat Mar 21, 2015 12:34 pm
Năm nay là năm cuối tuyển nghành ngoài. Các bạn xem xét. Lần này ko dc thì chuyển hướng còn kịp. Tất cả chỉ tiêu đã đến các Tổng và tỉnh.

Hôm đó tớ đã biết tin này rồi bạn chiensitre07 rồi bạn ạ. Trước đó 1 vài ngày gì đó là công văn về nội dung là thế.

more_horiz
Năm nay k phải năm cuối. Mà đã dừng luôn từ tháng 3 rồi đồng chí Very Happy Giờ vô vọng thôi, có đợi hết năm cũng k đc đâu

more_horiz
Tớ viết có 2 ý:
1 là chỉ tiêu đã về là do NDD của tớ nói. Thông tin chưa kiểm chứng
2 là năm nay là năm cuối tuyển ngành ngoài là thông tin độc lập 100%X13. ý này cũng có khả năng đã đợt này là đợt cuối tuyển, sang năm ko có hoặc là có thể ko chỉ tiêu mãi mãi ko về nữa. Bạn chiensitre07 biết gì thì chia sẻ đi?

more_horiz
Bạn chiensitr07 cho mình face hoặc số đt dc ko?. Tơ muốn trao đổi với bạn quá, hôm 26 tháng 2 tớ đã viết lên diễn đàn thế mà ko ai quan tâm, tớ tưởng thông tin mình chưa đúng giờ có bạn nói nữa thì lo thật

more_horiz
Mình có ý kiến thế này mong a e đừng thật phấn khởi nhé!
Ngành ngoài giờ vào rất là khó khăn và không có cái gọi là chỉ tiêu đâu... Cứ ndd mạnh xin được là vào thôi và nếu đã xin được vào ok thì ko có test tay nghề hay chuyên môn j đó nhé chắc chắn sẽ được vào( nếu sức khỏe và lý lịch không vấn đề j nhé ) ... Mình cũng đã qua mấy ndd rồi toàn kêu đợi chỉ tiêu nhưng vô vọng thôi đến nay mình đợi cũng được 1,5 năm rồi nhưng vừa đợi vừa làm việc khác nên cũng không hào hứng lắm... Có vài ý kiến như thế a e nào cảm thấy con đường của mình không ổn lắm thì nên từ bỏ mà tìm việc khác thôi !

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
Bạn chiensitr07 cho mình face hoặc số đt dc ko?. Tơ muốn trao đổi với bạn quá, hôm 26 tháng 2 tớ đã viết lên diễn đàn thế mà ko ai quan tâm, tớ tưởng thông tin mình chưa đúng giờ có bạn nói nữa thì lo thật

Inbox t nhé

more_horiz
chiensitre07 cậu gửi tin nhắn face, đt vào cho tớ dc ko?. tớ ko biết gửi cho bạn ở đâu nữa. web này khó hiểu quá

more_horiz
Very Happy Very Happy

Được sửa bởi chiensitre009 ngày Tue Apr 14, 2015 6:19 pm; sửa lần 1.

more_horiz
Very Happy

Được sửa bởi chiensitre009 ngày Tue Apr 14, 2015 6:23 pm; sửa lần 1.

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
chiensitre07 cậu gửi tin nhắn face, đt vào cho tớ dc ko?. tớ ko biết gửi cho bạn ở đâu nữa. web này khó hiểu quá

T gửi rồi. Đồng chí bấm mục tin nhắn trên menu mà xem

more_horiz
Very Happy

Được sửa bởi chiensitre009 ngày Tue Apr 14, 2015 6:28 pm; sửa lần 1.

more_horiz
Chẳng lẽ không còn hy vọng thật sao các bác, NDD của em là trưởng phòng tổ chức công an tỉnh bảo rằng khả quan, tỉnh chỉ lấy 4 người thôi, trong đó có em, nhưng vẫn phải cố gắng chờ ngoài Bộ. Các bác có tin tức gì cho e hay với nhé!

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
Chẳng lẽ không còn hy vọng thật sao các bác, NDD của em là trưởng phòng tổ chức công an tỉnh bảo rằng khả quan, tỉnh chỉ lấy 4 người thôi, trong đó có em, nhưng vẫn phải cố gắng chờ ngoài Bộ. Các bác có tin tức gì cho e hay với nhé!

bằng cấp của bác là ngành gì? bằng kỹ thuật, môi trường vs ngoại ngữ thì khả quan chứ mấy cái kiểu như CNTT, Luật.. thì chịu cứng rồi, ko vào đc nữa

more_horiz
vừa rồi có 1 bác mới nhận quyết định có post lên diễn đàn mình mà. Các bác cứ bình tĩnh, nếu không tuyển ngoài ngành nữa thì gay to, gay to về kinh tế lẫn chính trị của ngành. hix.

more_horiz
Tin Le đã viết:
vừa rồi có 1 bác mới nhận quyết định có post lên diễn đàn mình mà. Các bác cứ bình tĩnh, nếu không tuyển ngoài ngành nữa thì gay to, gay to về kinh tế lẫn chính trị của ngành. hix.

ngành ngoài đc đáng bao nhiêu đâu bác Cười lăn lộn ăn trung cấp vs nghĩa vụ là quá đủ rồi Smile

more_horiz
hì. E đang tự an ủi mình đó bác. hix. E chờ ngày nhận quyết định nửa năm rồi đó bác. Nếu bây giờ không tuyển ngoài ngành nữa..ước mơ của em. khát khao của em.. Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

more_horiz
2 năm chờ đợi giờ về số 0

more_horiz
Các đồng chí đang chờ học bằng cấp ngành j? Đợt vừa rồi CSPCCC HCm tuyển công khai yêu cầu tốt nghiệp bằng kỹ sư bách khoa loại khá giỏi chuyên ngành điện điện tử. Còn chỗ khác mình ko biết

Các bằng cntt luật kinh tế ngân hàng thì tỉ lệ chọi cao ngút ngàn .

more_horiz
Bác 854223, em bằng về khoa học xã hội và nhân Văn, ngoại ngữ tốt, e đang chuẩn bị bảo vệ luận Văn thạc sĩ kinh tế, NDD bảo nếu vào được lần này thì khả năng sẽ đưa về xuất nhập cảnh, hic, chỉ toàn là nghe nói, nghe anh này anh nọ ở phòng tổ chức, đã trình lên Bộ trưởng rồi, nhưng ko biết chừng nào Bộ quyết nữa...?

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply