Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
có ai có thông tin về chỉ tiêu 2015 không? sắp qua tháng 7 rồi. năm ngoái tầm này là bắt đầu có rồi mọi người Sad

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cho mình hỏi,mình tốt nghiệp đại học chính quy ngành cntt,ndđ của mình có chỉ tiêu cho mình vào làm ở phòng đào tạo của 1 trường đại học thuộc khối công an,vậy mình thuộc bên trường,thanh phố hay tổng cục bounce

more_horiz
vipmodel đã viết:
cho mình hỏi,mình tốt nghiệp đại học chính quy ngành cntt,ndđ của mình có chỉ tiêu cho mình vào làm ở phòng đào tạo của 1 trường đại học thuộc khối công an,vậy mình thuộc bên trường,thanh phố hay tổng cục bounce

Bạn thuộc trường và trường thuộc tổng cục 3

more_horiz
Các đồng chí đã có QĐ hết chưa ? Đầu tháng 7 mình mới dc đi làm, mà giờ đã có khám sức khỏe đợt 2 rồi. Hay thật !

more_horiz
viobubu0301 đã viết:
Các đồng chí đã có QĐ hết chưa ? Đầu tháng 7 mình mới dc đi làm, mà giờ đã có khám sức khỏe đợt 2 rồi. Hay thật !

Tưởng chú đi làm tuần trc rồi chú . Đầu tháng 7 tới bên mình cũng có đợt mới. Mình nhiệm vụ kèm cặp e mới đó và bàn giao lại công việc của mình cho e. Và mình sẽ trở về với nông dân.
Ah khám sk có nude toàn diện ko chú ?? Trc mình ko bị bắt cởi hết do quen bs bên khám xx Very Happy

more_horiz
saubaonhieunamnua đã viết:
viobubu0301 đã viết:

Tưởng chú đi làm tuần trc rồi chú . Đầu tháng 7 tới bên mình cũng có đợt mới. Mình nhiệm vụ kèm cặp e mới đó và bàn giao lại công việc của mình cho e. Và mình sẽ trở về với nông dân.
Ah khám sk có nude toàn diện ko chú ?? Trc mình ko bị bắt cởi hết do quen bs bên khám xx Very Happy
anh ơi, anh làm ở Bộ hay tỉnh vậy ạ?

more_horiz
Có Qđ tuần trc thôi, chứ đầu tháng 7 mới đi làm chính thức.
Khám sk công an xưa giờ nude hết mà, có gì lạ đâu.

@loanlemlinh : mình ở Tỉnh bạn. Nhưng mà cũng thắc mắc là đâu ra lắm chỉ tiêu thế =]]]]]], đợt này còn chưa đi làm, đã có đợt mới.

more_horiz
daokhacminh1990 đã viết:
vipmodel đã viết:

thế bạn ơi,cho mình hỏi ,nếu làm ở phòng đào tạo của trường đại học thì mình theo gạch xanh hay gạch vàng nhỉ Very Happy
mình được ndđ là họ hàng hướng cho vào bên công an,nhiều lúc cug phân vân ko biết mình có theo dk kỉ luât trong ngành không,bạn có sđt hay face ko cho mình inbox hỏi mấy thứ

more_horiz
viobubu0301 đã viết:
Có Qđ tuần trc thôi, chứ đầu tháng 7 mới đi làm chính thức.
Khám sk công an xưa giờ nude hết mà, có gì lạ đâu.

@loanlemlinh : mình ở Tỉnh bạn. Nhưng mà cũng thắc mắc là đâu ra lắm chỉ tiêu thế =]]]]]], đợt này còn chưa đi làm, đã có đợt mới.

bác ở trên vùng tây bắc hay tây nam hay sao mà lắm chỉ tiêu thế :v tỉnh e mỗi năm đc có 6,7 ng :v

more_horiz
vipmodel đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
vipmodel đã viết:

thế bạn ơi,cho mình hỏi ,nếu làm ở phòng đào tạo của trường đại học thì mình theo gạch xanh hay gạch vàng nhỉ Very Happy
mình được ndđ là họ hàng hướng cho vào bên công an,nhiều lúc cug phân vân ko biết mình có theo dk kỉ luât trong ngành không,bạn có sđt hay face ko cho mình inbox hỏi mấy thứ

Bạn tìm fb: Nguyễn Xuân Nam (Tý Bảnh Thông Minh)

more_horiz
- bên cục tin học nghiệp vụ hiện nay có chỉ tiêu ko nhỉ ?
- nhân tiện hỏi luôn nếu giả sử 1 cục chưa có chỉ tiêu mà tổng cục trưởng đề xuất lên trên (phải là tổng cục trưởng mới đc đề xuất xin người đúng ko ??) thì mất bao lâu để bộ cho chỉ tiêu xuống vậy ???
ai biết trả lời nha ^^

more_horiz
chào mọi người! Hôm nay nghe chú mình nói đang có chỉ tiêu bên CS PCCC Hà Nội

more_horiz
Huhu ước gì trên diễn đàn này có đồng chí nào làm ở TC 3 thì tốt. Đỡ phải nghe nói Sad

more_horiz
221091 đã viết:
Huhu ước gì trên diễn đàn này có đồng chí nào làm ở TC 3 thì tốt. Đỡ phải nghe nói Sad

Bạn 221091 ơi, cho mình hỏi là TC3 nghĩa là làm ở Hà Nội á hả, hay sao ? Thấy mấy bạn ở 4rum cứ TC3 4 này nọ mà mình k hiểu là ở đâu, mà sao lại fai xin ở TC. Sao ko xin trực tiếp ở nơi mình ở, mà fai xin tổng cục, mình k hiểu @@, bạn giải thích mình với nhé ! Hay là tại có ng quen ở Tổng cục ?? Thanks bạn

more_horiz
SacreDeciel đã viết:
221091 đã viết:

Bạn 221091 ơi, cho mình hỏi là TC3 nghĩa là làm ở Hà Nội á hả, hay sao ? Thấy mấy bạn ở 4rum cứ TC3 4 này nọ mà mình k hiểu là ở đâu, mà sao lại fai xin ở TC. Sao ko xin trực tiếp ở nơi mình ở, mà fai xin tổng cục, mình k hiểu @@, bạn giải thích mình với nhé ! Hay là tại có ng quen ở Tổng cục ?? Thanks bạn

bạn tìm hiểu thêm về cở cấu tổ chưc bộ công an thì sẽ biết.bộ công an chia làm 6 tổng cục: tổng cục 3(xây dựng lực lượng vũ trang),tổng cục 4 là hậu cần....dưới tổng cục là công an các tỉnh.Bạn muốn làm ở hn thì phải xin vào công an hn hay vào các tổng cục thôi

Còn bạn xin về tỉnh huyện chỗ bạn ở,,,đều phải có chỉ tiêu,mà chỉ tiêu thường dk quyết định bởi các tổng cục ở trên ,sau đó điểu xuống các tỉnh,các tỉnh đồng ý thì bạn dk chập nhận vào làm

more_horiz
Xoá rồi nha

Được sửa bởi duongmotchieu_vn ngày Wed Jul 01, 2015 3:30 pm; sửa lần 1.

more_horiz
Xin chúc mừng đồng chí. Thời buổi khó khăn như này mà tự thân vận động thật là hiếm gặp. Thật sự quả là may mắn. Có chút ghen tị quá

more_horiz
Hnay mình cũng dc Tỉnh gọi lên nhận QĐ, nhưng lúc xin là CA Thành phố, giờ tờ QĐ lại nhận công tác ở huyện. Buồn quá. Ko biết xuống huyện là làm cái gì nữa

more_horiz
Các bác ở tỉnh thì chuẩn bị đi làm hết, còn tổng cục thì không thấy động tĩnh gì, ngậm ngùi quá

more_horiz
tc các thủ tục xong hét rùi
cuối thg 7 chốt hồ sơ chờ ký qd
nếu ai được thì cũng phải tầm tháng 9 mới có qđ

more_horiz
phongbui đã viết:
tc các thủ tục xong hét rùi
cuối thg 7 chốt hồ sơ chờ ký qd
nếu ai được thì cũng phải tầm tháng 9 mới có qđ

chưa xác minh lý lịch or khám sức khỏe, nên cũng đợi hơi lâu, chắc phải đợi xong đại hội đảng quá, hỏi NDD thì chú ý nói cứ yên tâm ko phải lo lắng, chuẩn bị đi sắp đi rồi

more_horiz
bên tổng cục có vẻ sắp có rùi nhỉ

more_horiz
mình cũng chẳng biết mình đi bên TC4 giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì

more_horiz
Chỉ tiêu từ các tỉnh đều xin từ bộ mà ra, thế mà các tỉnh sắp đi làm hết rồi, mà bên tổng cục vẫn im hơi lặng tiếng. Có đồng chí nào xin bên tổng cục đã được xác minh lý lịch với khám sức khỏe chưa.

more_horiz
mình vẫn chưa, đang lo quá đây, mình cũng đi bên tổng cục

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply