Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Đợi dài cổ...Ôii V11!

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
thuhienneu180890 đã viết:
Đợi dài cổ...Ôii V11!

Bạn năm 2014 chưa đc ah?

more_horiz
linhtran_cp đã viết:
Đã có chỉ tiêu đợt 1 của TC 2 chưa m.n ơi. Các b đã làm hồ sơ ngành hết chưa. Ai biết trả lời giúp mình với.

Tổng cục 2 với tổng cục 1 sát nhập thành tổng cục an nỉnh rồi. Mình cũng đang xin bên tổng cục an ninh cũng chưa có động tĩnh gì cả. Bạn học gì thế hả

more_horiz
221091 đã viết:
linhtran_cp đã viết:
Đã có chỉ tiêu đợt 1 của TC 2 chưa m.n ơi. Các b đã làm hồ sơ ngành hết chưa. Ai biết trả lời giúp mình với.

Tổng cục 2 với tổng cục 1 sát nhập thành tổng cục an nỉnh rồi. Mình cũng đang xin bên tổng cục an ninh cũng chưa có động tĩnh gì cả. Bạn học gì thế hả

Mình cũng xin vào TC An Ninh đây, học Ngoại Thương. Bác xin vào cục nào?

more_horiz
221091 đã viết:
linhtran_cp đã viết:

Mình học kinh tế.b học gì đấy.mà b đã làm hồ sơ ngành chưa.

more_horiz
Giờ làm gì còn TC 2 nữa. Gộp thành TC An Ninh rồi.

more_horiz
chiensitre07 đã viết:

xin vào lái xe thì có phải thi tuyển ko nhỉ bạn chiensitre07. mình định xin vào bên tổng cục hậu cần

more_horiz
xvanminh đã viết:
chiensitre07 đã viết:

xin vào lái xe thì có phải thi tuyển ko nhỉ bạn chiensitre07. mình định xin vào bên tổng cục hậu cần

Thi tuyển lái xe thì mình k rõ

more_horiz
Ban đầu chỉ cần nộp hs thường thôi bạn a.quan trọng là ng ta ok. Ông a trai mình xin vào bộ công an tu lúc ng ta gọi làm hs ngành-ksk-ly lịch và có qd chỉ trong vòng 1 tháng thôi

more_horiz
master2015 đã viết:
Ban đầu chỉ cần nộp hs thường thôi bạn a.quan trọng là ng ta ok. Ông a trai mình xin vào bộ công an tu lúc ng ta gọi làm hs ngành-ksk-ly lịch và có qd chỉ trong vòng 1 tháng thôi

mình làm hồ sơ xong hết rồi. ban đầu chỉ làm bộ hồ sơ bình thường thôi + với một số bằng cấp+ giấy chứng nhận đoàn viên và 1 số giấy tờ khác với giấy khám sức khỏe. sau gần tết thì họ đưa cho cái bộ lý lịch tự khai của ngành khai lý lịch. giờ thì ngồi đợi và đợi. nhưng lâu quá

more_horiz
Bạn xin vào đâu vậy?ndd hẹn đến khi nào có qd ?

more_horiz
master2015 đã viết:
Bạn xin vào đâu vậy?ndd hẹn đến khi nào có qd ?

mình xin vào tổng cục hậu cần. ndd là bạn của bác mình nên bác mình nhờ bác ý xin cho. bác ý bảo lúc nào đi thì bác ý alo cho bác mình

more_horiz
linhtran_cp đã viết:
221091 đã viết:
linhtran_cp đã viết:

Mình học kinh tế.b học gì đấy.mà b đã làm hồ sơ ngành chưa.

Mình học bên CNTT. hồ sơ thì có khai rồi. Nhưng hồ sơ để nộp vào để ứng tuyển thôi mà. Không biết tổng cục an ninh lấy bao nhiêu chỉ tiêu nhỉ

more_horiz
xvanminh đã viết:
master2015 đã viết:

mình làm hồ sơ xong hết rồi. ban đầu chỉ làm bộ hồ sơ bình thường thôi + với một số bằng cấp+ giấy chứng nhận đoàn viên và 1 số giấy tờ khác với giấy khám sức khỏe. sau gần tết thì họ đưa cho cái bộ lý lịch tự khai của ngành khai lý lịch. giờ thì ngồi đợi và đợi. nhưng lâu quá

thế bạn đã điều tra lí lịch chưa
và ksk chưa
làm xong hết các thứ đấy thì mới nói là chờ qđ được

more_horiz
phongbui đã viết:
xvanminh đã viết:
master2015 đã viết:

thế bạn đã điều tra lí lịch chưa
và ksk chưa
làm xong hết các thứ đấy thì mới nói là chờ qđ được

Hồ sơ đạt người ta mới thẩm tra lý lịch và khám sức khỏe mà bạn. Nếu được thẩm tra thì 99% là được rồi còn gì

more_horiz
Bạn mình xin vào TC hậu cần kĩ thuật ở HN đã đi làm từ tháng 1 rồi mà...

more_horiz
kujimatowasa đã viết:
Bạn mình xin vào TC hậu cần kĩ thuật ở HN đã đi làm từ tháng 1 rồi mà...

Chắc là chỉ tiêu 2014 à. Chứ 2015 vừa ra tết xong chắc chưa có đâu

more_horiz
Đó là chỉ tiêu 2014 thôi bạn kujimatowasa . Chỉ tiêu 2015 đợi đến tháng 4 mới triển khai. Nhanh nhất thì tháng 5 mới khởi động làm hs và tháng 7 nhận QĐ. Tùy nơi các bạn nhé!. Còn đợi dài dài

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
Đó là chỉ tiêu 2014 thôi bạn kujimatowasa . Chỉ tiêu 2015 đợi đến tháng 4 mới triển khai. Nhanh nhất thì tháng 5 mới khởi động làm hs và tháng 7 nhận QĐ. Tùy nơi các bạn nhé!. Còn đợi dài dài

mình cũng chẳng biết là mình đi chỉ tiêu của 2014 hay 2015 nữa. mình chỉ biết là ndd xin được chỉ tiêu lái xe bên tổng cục hậu cần. đưa hồ sơ cho bên ý xem thì người ta ok hết rồi. giờ chỉ ngồi đợi lúc nào đi thôi. nhưng đợi cũng dài cổ

more_horiz
Các đồng chí cho mình hỏi, mình bằng kế toán- CĐ ndd nói là xin vào làm hậu cần, vậy chắc là vạch xanh rồi. Thế thời hạn lên hàm ntn vậy, hệ số lương bao nhiêu a.
Không biết chỉ tiêu HN thế nào rồi, mình mới ksk, nộp hs ngành tuần vừa rồi, đang đợi dài cổ Xs

more_horiz
minhnguyen đã viết:
Các đồng chí cho mình hỏi, mình bằng kế toán- CĐ ndd nói là xin vào làm hậu cần, vậy chắc là vạch xanh rồi. Thế thời hạn lên hàm ntn vậy, hệ số lương bao nhiêu a.
Không biết chỉ tiêu HN thế nào rồi, mình mới ksk, nộp hs ngành tuần vừa rồi, đang đợi dài cổ Xs

^^! con gái được cái vào làm thì ổn định rồi. Vạch xanh lâu lên lắm, ví dụ như thiếu uý lên trung uý 2 năm thì xanh là 4 năm rồi Sad. Lương thì thấp hơn :3

more_horiz
221091 đã viết:
minhnguyen đã viết:

^^! con gái được cái vào làm thì ổn định rồi. Vạch xanh lâu lên lắm, ví dụ như thiếu uý lên trung uý 2 năm thì xanh là 4 năm rồi Sad. Lương thì thấp hơn :3

Lâu gấp đôi vạch vàng ạ, có NĐ-NQ cụ thể nào không vậy, mình lại là con trai.
Thế tăng lương cũng lâu như tăng hàm phải ko? kd

more_horiz
Bạn minhnguyen . Cho mình hỏi chút, Bạn xin vào chỉ tiêu bổ sung 2014 hay chỉ tiêu 2015 vậy bạn?. Mà bạn ksk có mỗi bạn hay nhiều người 1 lúc, có người giám sát với bên công an họ gọi điện báo trước ko bạn?.

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
Bạn minhnguyen . Cho mình hỏi chút, Bạn xin vào chỉ tiêu bổ sung 2014 hay chỉ tiêu 2015 vậy bạn?. Mà bạn ksk có mỗi bạn hay nhiều người 1 lúc, có người giám sát với bên công an họ gọi điện báo trước ko bạn?.

Chỉ tiêu năm nào mình cũng không rõ nữa, khoảng 1 tháng trước bố mình gặp ndd nộp hồ sơ tạm thời, tuần trước mới đi ksk. Lúc khám có 1 mình thôi, chả có ai giám sát cả, cứ khám theo mẫu hết 350k phát sinh thêm thì bạn tự hiểu. Very Happy

Mà b ở tình nào , định xin vào đâu thế?

more_horiz
minhnguyen đã viết:
chiensitre009 đã viết:

Chỉ tiêu năm nào mình cũng không rõ nữa, khoảng 1 tháng trước bố mình gặp ndd nộp hồ sơ tạm thời, tuần trước mới đi ksk. Lúc khám có 1 mình thôi, chả có ai giám sát cả, cứ khám theo mẫu hết 350k phát sinh thêm thì bạn tự hiểu. Very Happy

Mà b ở tình nào , định xin vào đâu thế?

Nếu mình đoán không nhầm bạn xuống 198 khám sức khỏe đúng không Trò chuyện . Cái này họ khám là để xem bạn có bệnh tật gì không nhỡ khi nào khám thật lại tạch thì khổ họ ra. Với lại lấy giấy khám sức khỏe làm hồ sơ thôi. Còn vạch xanh lâu lên hàm gấp đôi, hệ số bậc lương cấp bậc 2. CD thì bạn là thượng sĩ rồi, nhưng mình sợ lên muốn lên úy bạn phải đi học thêm nữa thì khổ đời

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply