Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cho minh hóng với. mail là simsinhvien003 @gmail.com
thánks bạn nhiều

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
bữa mình quên ghi dấu cách. gửi lại mình nhé bác
thaibaopkds2 @gmail.com tks bác

more_horiz
qbd đã viết:
y si đã viết:
duongmotchieu_vn đã viết:
lehaguitar đã viết:
chào các đồng chí.tình hình la bệnh viện 19/8 bộ công an đã có quyết định rồi.thằng em mình vừa có quyết định .16/6 này đi làm.ai muốn xem quyết định pm mình

cám ơn anh lehaguitar nhé!

mail của mình: [Only admins are allowed to see this link]ớ gửi cho mình với nha.

ghi mail có dấu cách ra mình sent cho

mail của mình tranleminhdinh @gmail.com thank you nha.

more_horiz
gửi cho mình với, mail là : [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
bạn nào send lại cho mình với nhé
mail mình là ntduy812@ gmail.com
cám ơn bạn

more_horiz
qbd đã viết:
y si đã viết:
duongmotchieu_vn đã viết:
lehaguitar đã viết:
chào các đồng chí.tình hình la bệnh viện 19/8 bộ công an đã có quyết định rồi.thằng em mình vừa có quyết định .16/6 này đi làm.ai muốn xem quyết định pm mình

cám ơn anh lehaguitar nhé!

mail của mình: [Only admins are allowed to see this link]ớ gửi cho mình với nha.

ghi mail có dấu cách ra mình sent cho
Bạn ơi, bạn gửi giúp mình vào mail này nhé: loanlt149@ gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

more_horiz
lehaguitar đã viết:

Anh gửi cho em vào mail này nhé: anhducpro1193@ gmail.com (bỏ cách ạ)
Em cảm ơn anh!

more_horiz
gửi cho e vào mail bác nhé, thank Very Happy
hg_hj29@ yahoo.com.vn

more_horiz
Bác nào có gửi cho em xem với
mail:haitathanh.91@gmail.com
Em xin cảm ơn sâu sắc !!

more_horiz
bạn ơi, bạn gửi cho mình xem cùng vs.... thank bạn nhiều!
gmail : huyenmina275 @gmail.com

more_horiz
Tình hình là chiều nay phòng Tổ Chức đã gọi thông báo mình sáng mai lên nhận QĐ .. Chúc các D/c cũng sớm dc vào ngành nhé !

more_horiz
viobubu0301 đã viết:
Tình hình là chiều nay phòng Tổ Chức đã gọi thông báo mình sáng mai lên nhận QĐ .. Chúc các D/c cũng sớm dc vào ngành nhé !

Xin chúc mừng Đồng Chí

more_horiz
viobubu0301 đã viết:

Chúc mừng anh Very Happy. chúc anh thành công trong sự nghiệp. Em hỏi xíu là anh vào phòng ban nào thế ạ ?

more_horiz
các bạn xin về tổng cục có thông tin gì không??? chứ mấy cái quyết định đó coi cũng được gì đâu. bạn mình có mấy đứa có quyết định rùi nhưng toàn là chỉ tiêu của tỉnh. sao khối tổng cục năm nay không thấy gì hết vậy ta Sad

more_horiz
hahoangphu đã viết:
các bạn xin về tổng cục có thông tin gì không??? chứ mấy cái quyết định đó coi cũng được gì đâu. bạn mình có mấy đứa có quyết định rùi nhưng toàn là chỉ tiêu của tỉnh. sao khối tổng cục năm nay không thấy gì hết vậy ta Sad

pale pale pale đúng oy ạ! sao chỉ thấy các bạn ở tỉnh rục rịch vậy? mấy bạn xin về tổng cục ko thấy có thông tin j cả....buồn quá nhèo...Sad(((((((((((((( hóng quá ạ!

more_horiz
mail cua m la [Only admins are allowed to see this link]
goi cho minh voi. thank ban nhieu

more_horiz
matmet xin về tổng cục nào vậy? kết bạn nc cho vui.

more_horiz
hahoangphu đã viết:
matmet xin về tổng cục nào vậy? kết bạn nc cho vui.

tớ xin về Tc 4, tớ nộp hs xanh oy,mà chờ mãi ko thấy j,ndđ là ng thân, thế còn b?

more_horiz
mình cũng nộp ở tổng cục để phân về tỉnh mà giờ cũng chưa thấy gì. mấy bác kia nhanh quá sắp được đi hết rồi. có khi nào ciwf họp quốc hội xong không nhỉ

more_horiz
Tổng cục an ninh cũng chưa thấy gì, hay mình tạch rồi Sad(

more_horiz
năm ngoái gộp tổng cục nên không có chỉ tiêu cho tổng cục. chỉ có mỗi mấy trường của tc3 có thui. ndd mình nói năm nay vẫn chưa có chỉ tiêu. không biết bao giờ mới có nữa.

more_horiz
hahoangphu đã viết:
năm ngoái gộp tổng cục nên không có chỉ tiêu cho tổng cục. chỉ có mỗi mấy trường của tc3 có thui. ndd mình nói năm nay vẫn chưa có chỉ tiêu. không biết bao giờ mới có nữa.

No omg, nếu vậy thì lsao bọn mình chờ đến năm sau đc chứ, hix, có bạn còn bảo năm sau ko tuyển ngành ngoài vào nữa mà....:'((((((((((((((((( ko biết họp quốc hội xong thì có tin j mới kp nữa,hix

more_horiz
mấy trường của tổng cục là sao vậy mấy bác. mình không hiểu mấy.

more_horiz
có phải trên 25 tuổi là ko vào được công an đúng ko?

more_horiz
thaibaopkds2 đã viết:
mấy trường của tổng cục là sao vậy mấy bác. mình không hiểu mấy.

là mấy trường thuộc tc3 như HVAN, HVCS, HV Chính trị đấy bác, mấy trường đấy cũng vừa mới tuyển xong đợt giảng viên ngành ngoài vào r.

Bà chị họ hnay vừa kể sáng nay nhận đc điện thoại của PX13 tỉnh ngày kia lên lấy quyết định r, lấy xong rồi chắc phải xuống nộp cho C.A huyện mà bà ấy xin vào, dự là tầm 2 tuần nữa là đi làm. Bác nào ở các tỉnh giờ còn chưa biết mình đc hay ko thì đợi đợt 2 thôi, các tỉnh chắc xong hết r alien Mà thấy bảo đợt 2 quy chế mới chỉ nhận bằng giỏi vs thạc sỹ, kiểu này e dễ tạch quá, thạc sỹ năm sau học mới xong Sad

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply